Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập San Hô SH8-55 | Tuyệt tác sống thượng lưu, 216m² - Giá 38.82 tỷ

Ngày đăng: 19/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập San Hô Dấu ấn thượng lưu giữa Vịnh biển phồn hoa Nằm trong lòng đại đô thị Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire, tiểu khu San Hô là nơi quy tụ những biệt thự đơn lập xa hoa, mang đậm tinh thần nghỉ dưỡng đỉnh cao với phong cách Indochine hiện đại hòa quyện chất sống châu Âu sang trọng. San Hô không chỉ đơn thuần là nơi để ở, mà là tuyên ngôn sống đẳng cấp của giới tinh hoa những người trân trọng sự riêng tư tuyệt đối, gu thẩm mỹ khác biệt và không gian sống tiệm cận thiên nhiên nhưng vẫn tiện nghi bậc nhất. Thông tin biệt thự SH8-55 Tuyệt tác độc bản giữa lòng đô thị biển Loại hình: Biệt thự đơn lập Mã căn: SH8-55 Diện tích đất: 216m² Tình trạng: Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài dễ dàng tùy biến theo phong cách riêng Hướng: Đông Nam - Tây Nam Đón gió biển, ánh sáng tự nhiên cả ngày Giá bán: 38 tỷ 820 triệu Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài - sở hữu giá trị truyền đời Điểm nhấn biệt thự SH8-55 Biểu tượng sống kiêu hãnh Lô góc, thoáng 2 mặt tiền, đón nắng gió tự nhiên vị trí đẹp nhất nhì dãy SH8 Sân vườn rộng rãi, dễ thiết kế hồ bơi, vườn Nhật, bàn trà ngoài trời Tầm nhìn thoáng, gần công viên và hồ lớn nội khu Tách biệt với sự ồn ào, giữ trọn vẹn không gian sống riêng tư, an yên Lý tưởng để ở, nghỉ dưỡng cuối tuần hoặc đầu tư tài sản dài hạn Không gian kết nối giới tinh hoa 1 phút tới Tổ hợp công viên biển tạo sóng lớn nhất châu Á Royal Wave Park 3 phút tới Vincom Mega Mall, trường Vinschool The Empire, bệnh viện Vinmec Di chuyển thuận tiện về trung tâm Hà Nội qua Cầu Vĩnh Tuy 2, cao tốc 5B Gần khu đô thị Vinhomes Ocean Park 1 hình thành cộng đồng cư dân quốc tế, văn minh Thông tin liên hệ Trải nghiệm đẳng cấp trước khi sở hữu Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn biệt thự cao cấp Vinhomes Ocean Park Đặt lịch tham quan Hỗ trợ pháp lý Ký gửi Tư vấn tài chính linh hoạt

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

38,82 tỷ

216 m²
179,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập San Hô SH8-55 | Tuyệt tác sống thượng lưu, 216m² - Giá 38.82 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.