Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự góc 2 mặt tiền, hoàn thiện đẹp có thang máy

Ngày đăng: 22/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự góc đơn lập 2 mặt tiền cực đẹp tại Park River Ecopark. Diện tích sổ 380m² + 150m2 đất vườn lưu không được mở rộng, sổ cầm tay sẵn sàng giao dịch. Diện tích xây 148,9m², tổng diện tích sàn 497.5m². Nằm trong khu biệt lập, an ninh tốt 24/24. Vị trí đẹp, gần hồ, gần công viên club house. Giá 78 tỷ bao phí. Liên hệ 0911152827 để xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

091 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

78 tỷ

380 m²
205,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HB

Hữu Bằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự góc 2 mặt tiền, hoàn thiện đẹp có thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.