Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề San Hô SH14-27 98m² Vinhomes Ocean Park 2 Giá 14.924 tỷ Kinh doanh cực đẹp

Ngày đăng: 11/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề SH14-27 nằm trong phân khu San Hô khu thấp tầng trung tâm của Vinhomes Ocean Park 2, nơi tập trung đông cư dân, gần trục thương mại lớn, quảng trường ánh sáng và hồ tạo sóng. Diện tích rộng 98m² phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư tích sản dài hạn. Thông tin sản phẩm: Mã căn: SH14-27 Loại hình: Liền kề thấp tầng Diện tích đất: 98m² lô góc nhẹ, thoáng rộng Mặt tiền đẹp, đường rộng, thuận tiện di chuyển Giá bán: 14 tỷ 924 Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài có thể sang tên ngay Vị trí nổi bật: Gần đại lộ Kinh Đô Ánh Sáng, công viên Royal Wave Park, Vincom Mega Mall Nằm trong khu dân cư đã về ở đông, kinh doanh sầm uất Kết nối thuận tiện sang Ocean Park 1, Gia Lâm, cao tốc Hà Nội Hải Phòng Giao thông nội khu rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh Ưu điểm & mục đích sử dụng: Phù hợp an cư kết hợp kinh doanh: mở showroom, spa, văn phòng, homestay Dễ cho thuê mặt bằng nhờ lưu lượng cư dân lớn Tiềm năng tăng giá mạnh khi toàn khu hoàn thiện tiện ích và kết nối Khách hàng phù hợp: Nhà đầu tư cần sản phẩm diện tích lớn, trung tâm, pháp lý rõ ràng Chủ doanh nghiệp tìm mặt bằng kết hợp ở kinh doanh lâu dài Gia đình muốn an cư tại khu đô thị hiện đại, tiện nghi, vận hành chuyên nghiệp Liên hệ xem nhà & nhận bảng hàng: Mr. Toàn 0945518789 Thông tin minh bạch dẫn xem thực tế hỗ trợ pháp lý trọn gói

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,92 tỷ

98 m²
152,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề San Hô SH14-27 98m² Vinhomes Ocean Park 2 Giá 14.924 tỷ Kinh doanh cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.