Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ sâu! Liền kề SH21-18 56m² giá chỉ 8.772 tỷ Trung tâm San Hô sôi động

Ngày đăng: 11/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán liền kề SH21-18 thuộc phân khu San Hô trung tâm thương mại và giao thương sầm uất nhất tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park 2 The Empire. Sở hữu vị trí đắc địa, giá hiện tại đang thấp nhất phân khu, phù hợp cho khách mua ở, đầu tư hoặc khai thác cho thuê. Thông tin sản phẩm: Mã căn: SH21-18 Diện tích đất: 56m² lô vuông vắn, mặt tiền hợp lý Hướng nhà đẹp, giao thông thuận tiện Giá bán: 8 tỷ 772 cắt lỗ sâu so với giá gốc và mặt bằng thị trường Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài thủ tục sang tên nhanh Vị trí & tiện ích: Nằm tại trung tâm phân khu San Hô gần hồ tạo sóng 18ha, Vincom Mega Mall, phố đi bộ Kinh Đô Ánh Sáng Khu vực dân cư đã về ở đông, thuận tiện kinh doanh nhỏ, mở văn phòng hoặc cho thuê Gần trường học, công viên trung tâm, tuyến phố thương mại sôi động Ưu điểm & tiềm năng khai thác: Mức giá cực tốt để an cư tại đại đô thị đẳng cấp, tiện ích đồng bộ Sản phẩm khan hiếm diện tích nhỏ dễ đầu tư, dễ thanh khoản Vị trí trung tâm giúp gia tăng giá trị theo tiến độ phát triển khu đô thị Khách hàng phù hợp: Gia đình trẻ cần nhà phố trung tâm, pháp lý rõ ràng Nhà đầu tư săn hàng cắt lỗ, dễ cho thuê hoặc sinh lời nhanh Người cần nơi vừa ở vừa khai thác nhẹ (văn phòng, homestay...) Liên hệ xem nhà & tư vấn chi tiết: Mr. Toàn 0945518789 Hỗ trợ tận tâm dẫn xem thực tế thông tin minh bạch

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,77 tỷ

56 m²
156,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ sâu! Liền kề SH21-18 56m² giá chỉ 8.772 tỷ Trung tâm San Hô sôi động - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.