Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề có xẻ khe làm sân vườn, đơn giá 130tr/m2 tại Vin 3

Ngày đăng: 16/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Ánh Dương 7 - Diện tích: 112m2 - Đơn giá 130tr/m2 thấp nhất tại OCP2,3 - Xây dựng hoàn thiện 5 tầng mặt ngoài - Nhà mặt kính hiện đại, ánh sáng tự nhiên, tối ưu diện tích phòng . - Mặt tiền 4m, đường 13m ô tô tránh - Thiết kế sân vườn, bể cá tại phần xẻ khe tạo không gian thư giãn cho gia đình } } Phù hợp cho gia đình 2,3 thế hệ ở. Sở hữu ngay nhà liền kề xẻ khe sổ đỏ lâu dài với giá nhỉnh 14 tỷ Vị trí : Dãy Ánh Dương 7 - 50m ra đường Đại Lộ Hừng Đông 25m . Trục đường thông ra Quốc lộ 5B và 5 cũ . - 100m ra Công viên nước vui chơi 4 mùa - Đối diện khu biệt thự đóng Vịnh Xanh - 100m ra khu công viên nội khu cùng các cụm sân chơi thể thao cầu lông, tennis, pickerball, bóng rổ } } Vị trí Ánh Dương 7 cực kì đắc địa, vừa ở vừa có tiềm năng tăng giá vô cùng lớn . Chính sách : - Chiết khấu thanh toán sớm 11% - Quà tặng tân gia 3,5% - Hỗ trợ vay 70% không gốc, không lãi trong vòng 24 tháng } } Chính sách ưu đãi lớn nhất trong năm tại Phân Khu Ánh Dương

Xem thêm

Liên hệ:

097 187 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

5 PN, 5 WC
112 m²
129,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MC

Minh Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề có xẻ khe làm sân vườn, đơn giá 130tr/m2 tại Vin 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.