Tin đăng đã hết hạn.

Bán xẻ khe Chà Là 98m2, giá 12 tỷ dự án Vinhome Ocean Park 2

Ngày đăng: 09/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán xẻ khe Chà Là 98m2 dự án Vinhome Ocean Park 2. - Diện tích: 98m2. - Hướng đông nam mát mẻ - Vị trí: Gần công viên nội khu, gần bệnh viện Vinmec, gần trường học. - Đơn giá: Chỉ 122 triệu/m2, quá rẻ so với thị trường. - Giá: 12 tỷ thu về. - Liên hệ: 0383038498 để gặp chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

038 303 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12 tỷ

98 m²
122,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NN

Nguyễn Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xẻ khe Chà Là 98m2, giá 12 tỷ dự án Vinhome Ocean Park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.