Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ liền kề Ánh Dương AD20 - 26 DT 64m², chỉ 9.029 tỷ gần hồ trung tâm, sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 08/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề AD20 - 26 thuộc phân khu Ánh Dương Vinhomes Ocean Park 3, nằm gần hồ trung tâm 23,1ha và công viên Paradise Bay nơi đáng sống bậc nhất tại đại đô thị phía Đông Hà Nội. Giá bán hiện tại chỉ 9.029 tỷ, thích hợp cho khách mua ở thực hoặc đầu tư dài hạn. Thông tin chi tiết: Mã căn: AD20 - 26. Diện tích đất: 64m² thiết kế vuông vắn, dễ hoàn thiện. Loại hình: Liền kề thấp tầng. Giá bán: 9 tỷ 029. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay, pháp lý minh bạch. Vị trí nổi bật: Gần hồ điều hòa trung tâm, công viên ánh sáng và dãy shophouse sầm uất. Kết nối nhanh đến Vincom, biển hồ nước mặn, khu tiện ích và trục giao thông liên khu. Hạ tầng đồng bộ, cư dân bắt đầu về ở tiềm năng khai thác rõ rệt. Ưu điểm & tiềm năng sử dụng: Phù hợp an cư: Không gian sống thoáng, yên tĩnh, gần tiện ích. Hoặc đầu tư giữ tài sản: Giá tốt, pháp lý rõ ràng, thanh khoản cao. Khai thác cho thuê hoặc homestay nhẹ đều thuận tiện. Khách hàng phù hợp: Gia đình cần nhà ở thật trong khu đô thị hiện đại. Nhà đầu tư săn sản phẩm giá mềm trong phân khu trung tâm. Người tìm tài sản pháp lý vững, dễ sử dụng lâu dài hoặc chuyển nhượng. Liên hệ tư vấn & xem thực tế: Mr. Toàn 0945518789 Thông tin chính xác dẫn xem nhanh hỗ trợ trọn gói.

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,03 tỷ

64 m²
141,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ liền kề Ánh Dương AD20 - 26 DT 64m², chỉ 9.029 tỷ gần hồ trung tâm, sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.