Tin đăng đã hết hạn.

Đơn giá RẺ NHẤT OCP3-liền kề 3 mặt thoáng chỉ 11xtr/m2, đối diện CÔNG VIÊN, cạnh CHUNG CƯ MASTERISE

Ngày đăng: 11/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cả phân khu Vịnh Tây chỉ có DUY NHẤT 2 căn xẻ khe đối diện Công Viên Căn xẻ khe VT5-3x( hàng đẹp, hiếm) - Diện tích: 102m2 - xây dựng: gần 300m2 - Mặt tiền: 6M - xây 5 tầng: cả 3 mặt đều được đón ánh nắng trực tiếp, cực thoáng Vị trí hiếm có: - căn nằm trên trục đường thoáng, tiện ích cách nhà vài bước chân - điểm danh tổ hợp tiện ích mà không phải căn nào trong KĐT cũng dễ dàng tiếp cận được như: CÔNG VIÊN ngay trước hiên nhà, kế cận TRƯỜNG HỌC, 1p gắn kết tới Tổ hợp NHÀ ĐỂ XE- SHOP PARKING ZONE và đầu tư SINH LỜI khi đón lượng cư dân khổng lồ từ 10 toà CHUNG CƯ CAO CẤP Masterise. Sở hữu vô vàn giá trị mà giá bán thực tế căn lại vô cùng ưu đãi( chỉ 11x triệu/ m2- rẻ nhất ocp3 mà chất lượng đẹp TOP) Hiện tại căn thô, anh chị về thoả sức thiết kế theo phong cách và nhu cầu cá nhân. Sẵn chìa khoá mở cửa căn hộ, anh chị có nhu cầu vui lòng liên hệ 0975517424 để em hỗ trợ đi xem thực tế căn ạ

Xem thêm

Liên hệ:

097 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

11,73 tỷ

5 PN, 5 WC
102 m²
115 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TS

Trần Công Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đơn giá RẺ NHẤT OCP3-liền kề 3 mặt thoáng chỉ 11xtr/m2, đối diện CÔNG VIÊN, cạnh CHUNG CƯ MASTERISE - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.