Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật quỹ căn chuyển nhượng Vinhomes Ocean Park 2,3 tháng 7 giá cực kì tốt - Lời ngay khi mua!

Ngày đăng: 08/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bên em đang có Quỹ căn chuyển nhượng giá cực tốt tại Vinhomes Ocean Park 2&3 - căn đẹp, pháp lý rõ ràng. Tất cả các căn đều mới, vị trí đẹp - giá thấp hơn thị trường, pháp lý minh bạch, rất phù hợp cho nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm sinh lời cao hoặc khách mua để ở/cho thuê lâu dài. Đặc biệt, đây là cơ hội hiếm để sở hữu các căn Liền kề - Biệt thự tại khu đô thị đáng sống bậc nhất phía Đông Hà Nội với mức đầu tư cực kỳ hợp lý, đón đầu làn sóng tăng giá khi hạ tầng khu vực đang phát triển mạnh. Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp em Phương 0976881902. Em sẵn sàng hỗ trợ tư vấn và dẫn anh chị xem căn thực tế 24/7. Bảng giá em cập nhật Tháng 7 này: 1. Phân khu Chà Là: - Chà Là 48m2: Từ 6.85tỷ - 7tỷ. 2. Phân khu Hải Âu: - Hải Âu 48m2: Từ 7.05 tỷ - 7.2 tỷ. 3. Phân khu Cọ Xanh: - Cọ Xanh 48m2: Từ 7 tỷ - 7.2 tỷ. 4. Phân khu Sao Biển: - Sao Biển 48m2: Từ 7.3 tỷ - 7.6 tỷ. 5. Phân khu San Hô: - San Hô 48m2: Từ 8 tỷ - 9 tỷ. * Cam kết: - Giá rẻ nhất thị trường. - Xem căn thực tế trực tiếp 24/7. - Tư vấn chọn căn phù hợp, làm việc chính chủ. - Hỗ trợ thủ tục nhanh chóng. Ngoài ra, em còn nhiều căn đẹp, đa dạng diện tích trong quá trình đàm phán - giá cực kì hấp dẫn khi thương lượng trực tiếp với chủ nhà. Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp em Phương - 0976881902. Em sẵn sàng hỗ trợ tư vấn và dẫn anh chị xem căn thực tế 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

097 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

48 m²
142,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TP

Trần Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật quỹ căn chuyển nhượng Vinhomes Ocean Park 2,3 tháng 7 giá cực kì tốt - Lời ngay khi mua! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.