Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự VHOCP2 độc quyền ngày 02/07/2025: Sổ sẵn, giá siêu hấp dẫn, cơ hội đầu tư!

Ngày đăng: 09/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cập nhật quỹ hàng độc quyền biệt thự VHOCP2 ngày 2/7/2025. 1, CL10 - xx lẻ TB 58,5m2 giá 8.1 tỷ sẵn hdmb. 2, CX9 - 4x chẵn ĐN 52m HT2T cho thuê 6 triệu giá giá bán 7,6 tỷ sẵn sổ. 3, CX16 - 65 TB 56m2 giá bán 7,9 tỷ - sẵn HĐMB. 4, SB6 - xxx TN 55m2 mt5m HT2T cho thuê TAAV 21tr/1 tháng giá 8,6 tỷ. 5, SH21 - xx 56m2 Hướng TB giá 8,55 tỷ - sẵn sổ thô. 6, SH15 - xx 65m2 ĐN sẵn sổ 10 tỷ500. 7, SH16 - 57 70m2 MT 5m ĐN giá bán 10,8 tỷ. 8, HA7 - 1xx lẻ 65m2 full đồ có thang máy giá 10,75 tỷ. 9, Ha3 - 5x chẵn thô 84m2 xẻ khe ĐN giá 10tỷ100. 10, HA8 - 1xx lẻ xẻ khe 91m2 HT5T cho thuê 9triệu giá bán 11,8 tỷ. 11, SH17 - 1x 65m2 MT 5m HĐMB giá 9,999 tỷ. 12, CL12 - xxTB 48m2 giá 6.8 tỷ. Sổ vay tech có thể chuyển khoản vay. Liên hệ em An để được hỗ trợ thông tin chi tiết 0908833535

Xem thêm

Liên hệ:

090 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

4 WC
56 m²
141,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự VHOCP2 độc quyền ngày 02/07/2025: Sổ sẵn, giá siêu hấp dẫn, cơ hội đầu tư! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.