Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập mini 91m2 hoàn thiện full đồ đang cho thuê VH Ocean Park 2 sẵn sổ giá 11tỷ550

Ngày đăng: 24/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Tổng quan: Biệt thự tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên, diện tích 91m2, 5 tầng, 6PN + 4WC, hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam. Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... Pháp lý đầy đủ. - Điểm đặc sắc: Thiết kế hiện đại với mặt tiền 7m, đường vào rộng 13m, thuận lợi cho việc di chuyển. Không gian sống thoải mái với phòng ngủ lớn và phòng tắm tiện nghi, rất phù hợp cho gia đình đông thành viên. Phong thủy tốt với hướng cửa chính hợp tuổi. - Tiện ích xung quanh: Công viên nội khu, Bệnh viện Vinmec, bệnh viện thú y quận, bệnh viện đa khoa quốc tế Phúc Lâm, Trường Vinschool, trường THCS Chu Mạnh Trinh, trường THPT Văn Giang. Đầy đủ các tiện ích cần thiết cho cuộc sống hàng ngày. - Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà: Nguyễn Tuấn Anh 0965738464

Xem thêm

Liên hệ:

096 573 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11,55 tỷ

4 WC
91 m²
126,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NA

Nguyễn Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập mini 91m2 hoàn thiện full đồ đang cho thuê VH Ocean Park 2 sẵn sổ giá 11tỷ550 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.