Tin đăng đã hết hạn.

0907351001 - San Hô 60m2, mặt tiền 5m, giá 9,38 tỷ, CK 20%, quà tặng 355tr Vinhomes Ocean Park 2

Ngày đăng: 21/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Duy nhất căn San Hô 60m2, rẻ nhất thị trường, rẻ hơn các căn khác 1 tỷ Vinhomes Ocean Park 2 LH xem nhà: E Huế Vin: 090731001 Thông tin căn liền kề: San Hô 16 - Vinhomes Ocean Park 2 - Áp ngay sau song lập nên thoáng, gần công viên, đi thẳng ra hồ tạo sóng, gần chung cư Lumiere cao cấp - Diện tích đất 60m2 - Mặt tiền rộng 5m, sâu 12m - Tổng diện tích xây dựng 250m2 - Hướng Tây Bắc - Xây 4 tầng 1 tum, hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong - Giá 9,38 tỷ Chính sách bán hàng của San Hô Vinhomes Ocean Park 2 (dành cho 99 căn đầu tiên). Cập nhật trưa 20/6 đã bán 35 căn San Hô, chỉ còn lại 64 căn San Hô hưởng chính sách tốt ạ. - Quà tặng 355tr (quà tặng Vinpearl, Vinmec, gói học viện ngựa) - Bốc thăm xe VF9 vào 28/6/2025 - Chiết khấu 8% An cư bên biển + Khách hàng thanh toán sớm được CK thêm 11%GTBT + 11% dòng tiền thanh toán sớm ~12% GTBT + Khách hàng vay Nh được ân hạn nợ gốc 24 tháng LH em Huế Vin để xem tiến độ thanh toán sớm/vay ngân hàng của căn SH 16, rẻ nhất dòng 60m2 Ngoài ra em Huế Vin còn có các quỹ căn khác giá tốt - San Hô 56m2 giá 8,826 tỷ - San Hô 63m2 giá 9,84 tỷ - San Hô 65m2 giá 9,86 tỷ - San Hô 70m2 giá từ 10,535 tỷ Và toàn bộ quỹ căn của Vinhomes Ocean Park 2+3 Quý Anh Chị liên hệ em Huế Vin: 0907351001 để check các quỹ căn giá tốt nhất tại Vinhomes Ocean Park Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,38 tỷ

4 PN, 4 WC
60 m²
156,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VH

Vũ Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 0907351001 - San Hô 60m2, mặt tiền 5m, giá 9,38 tỷ, CK 20%, quà tặng 355tr Vinhomes Ocean Park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.