Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán BT Vườn Tùng Ecopark: Ốc đảo xanh bình yên, nơi con người được thiên nhiên yêu thương

Ngày đăng: 27/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

- Căn biệt thự này không chỉ là tổ ấm nơi ta muốn về, chốn của an yên & hạnh phúc mà còn là một tuyệt tác kiến trúc, là thành quả của sự đơm hoa kết trái, một hành trình đong đầy tình yêu và tâm huyết, chắt chiu từng ý tưởng tinh hoa & sáng tạo để tôn tạo nên một không gian sống đẹp tinh tế từng cm. - Chủ nhân của ngôi biệt thự đã dành rất nhiều tâm huyết, công sức, và thời gian vào từng chi tiết nhỏ: Từ cách chọn vật liệu, màu sắc, việc sắp đặt đồ nội thất nhập khẩu cao cấp, thiết kế tỉ mỉ sân vườn, đến việc bố trí công năng tiện ích từng không gian sống sao cho gần gũi với thiên nhiên, đón trọn nắng sớm, thoáng đãng, 4 mùa chim hót líu lo, thoang thoảng mùi thơm hoa trái, thật ấm cúng cho một gia đình sống hạnh phúc và thịnh vượng. - Diện tích đất: 400m² (327m² sổ đỏ + 80m² sân vườn riêng biệt). - Xây 3 tầng tổng 540m², bố trí 5 phòng ngủ 6 WC tiện nghi. - Hướng Đông Bắc, đón nắng sáng, gió mát lành quanh năm. - Nội thất: Hoàn toàn nhập khẩu, được chăm sóc, nâng niu và giữ gìn cẩn thận gần như còn mới nguyên. Đây là khu dân cư xanh đẹp tinh hoa bậc nhất Ecopark. Gia đình nào yêu thích sống giữa thiên nhiên, tận hưởng đầy đủ tiện nghi & tiện ích hiện đại chắc chắn sẽ phải lòng căn biệt thự này ngay từ cái nhìn đầu tiên. - Giá bán: 69 tỷ đã bao gồm toàn bộ nội thất cao cấp và chi phí sang tên. - Liên hệ chính chủ Ms Phương: 0913227979 Anh Chị có thể trực tiếp cảm nhận căn biệt thự - niềm kiêu hãnh, sự khẳng định và tôn vinh đẳng cấp của bất cứ gia chủ nào, mà tôi đã dành trọn tâm huyết để hoàn thiện này!

Xem thêm

Liên hệ:

091 322 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

69 tỷ

5 PN
400 m²
172,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BP

Bui Bich Phuong

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán BT Vườn Tùng Ecopark: Ốc đảo xanh bình yên, nơi con người được thiên nhiên yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.