Tin đăng đã hết hạn.

Lk 90m2 cạnh góc 2 mặt thoáng sắp nhận nhà giá tốt lãi vốn ngay tại vaquarius văn giang,ls 0%12t

Ngày đăng: 25/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 90m² Mặt tiền: 6m Xây 4.5 tầng kiên cố Vị trí cạnh góc thoáng mát gần trục chính, công viên trung tâm Giá cực kỳ hấp dẫn: Chỉ từ 11.1 bao phí Sẵn sàng sang tên Vốn đầu tư chỉ từ 4 tỷ Ngân hàng giải ngân 70% LS 0% trong 12 tháng Dự kiến bàn giao quý 4/2025 Tiện ở, cho thuê hoặc mở văn phòng Khu đô thị nằm ngay tâm điểm kết nối giáp Ecopark, vành đai 3.5, cầu Ngọc Hồi Khu dân trí cao, quy hoạch bài bản Tiềm năng tăng giá mạnh Gọi ngay Ms Huệ 0856089333 để đặt lịch xem thực tế và tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

085 608 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

11,1 tỷ

90 m²
123,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vaquarius Văn Giang, Đ. 179, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
PH

Phạm Thị Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lk 90m2 cạnh góc 2 mặt thoáng sắp nhận nhà giá tốt lãi vốn ngay tại vaquarius văn giang,ls 0%12t - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.