Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền kề 80m xây 5 tầng vị trí vàng phân khu Ánh Dương Giá tốt hơn thị trường chỉ 10,8 tỷ

Ngày đăng: 21/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn liền kề AD18 thuộc phân khu Ánh Dương Vinhomes Ocean Park 3, vị trí cực kỳ đắc địa: Diện tích đất: 80m Diện tích xây dựng: 316,1m (5 tầng) Tình trạng: Bàn giao thô, dễ thi công theo ý Hướng đẹp, đường trước nhà rộng rãi, thông thoáng Gần công viên nước VinWonders, Mega Grand World, trường học, chung cư cao tầng Thuận tiện kinh doanh, mở spa, văn phòng, hoặc đầu tư cho thuê Khu đô thị đẳng cấp Tiện ích nội khu chuẩn Vinhomes: biển hồ, công viên, bệnh viện, trường học, trung tâm thương mại, Giá TTS chỉ 10.801 tỷ thấp hơn thị trường Pháp lý rõ ràng, sổ lâu dài hỗ trợ vay ngân hàng tốt Liên hệ ngay : 0796259999 để nhận hình ảnh thực tế và đi xem căn trực tiếp! Cơ hội tốt nhất trong tháng chốt sớm còn căn đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

079 625 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

4 PN, 4 WC
80 m²
135 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
p

phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền kề 80m xây 5 tầng vị trí vàng phân khu Ánh Dương Giá tốt hơn thị trường chỉ 10,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.