Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shop 2 mặt tiền Vinhomes Ocp2 Căn Shop Sao Biển.Đối diện sân gofl và chung cư 2 năm Thắng 40%

Ngày đăng: 19/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Kính Chào Quý Anh Chị. - Mùa Bão Lũ là lúc Chính Phủ đổ tiền ra ngoài. Vậy bds cuối năm nay tăng giá rất mạnh. Tại Sao không sở hữu căn shop 2 mặt tiền kinh doanh giá chỉ 17 tỷ. năm 2022 nó là 23,5 tỷ - thông tin sản phẩm Shophouse 2 mặt tiền Vinhomes Ocp2 - Căn Shophouse 2mặt tiền Sao Biển 0 số.Đối diện Sân Gofl và Chung cư cao cấp - Diện tích: 109,2 m² - Xây dựn 6 tầng ( Tổng dtxd 415 m² ) - Mặt tiền 6m ( 6x18,2 ) - 2 mặt tiền Kinh Doanh -đường trước mặt 20m ( vỉ hè kinh doanh 8m ) - vị trí:đối diện sân Tập Gofl ocp2 và 12 toà chung cư cao cấp. Trước mặtđường rộng 20m thông toàn bộ dựán Câu Chuyện đầu tư - năm 2022 mở bán giá 21 tỷ + chênh 2,5. - hơn 2 năm sau bây giờ giá chỉ còn 17 tỷ thanh toán sớm. Vậy tại sao không mua căn shop này và cầm thêm 2 năm nữa. Khi mà nhàđầu tư mua hơn 2 năm trước 23,5 tỷ. Sau 5 năm họ mới quay về bán giá 23,5 tỷ. - Mình mua 17 tỷ ( sau hơn 2 năm bán 23,5 tỷ ) lợi nhuận thấp nhất 35% ( chung cư hiện đã và đang xây dựng ) liên hệ em Minh Châu0966659361

Xem thêm

Liên hệ:

096 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

17 tỷ

91 m²
186,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MC

Minh Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shop 2 mặt tiền Vinhomes Ocp2 Căn Shop Sao Biển.Đối diện sân gofl và chung cư 2 năm Thắng 40% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.