Với 11-14 tỷ tại Vinhomes Ocean Park 3, anh chị không thể bỏ qua dòng liền kề 80m2 hoặc tiểu song lập 112m2 Đơn giá tốt chỉ từ 124tr/m2 - Vị trí: Ánh Dương là phân khu có đơn giá tốt nhất hiện tại, lại gần công viên trung tâm 12,3ha. Nhà xây theo phong cách hiện đại mới mẻ nhất ở Vinhomes Ocean Park 2,3 - LH em Huế Vin đi xem nhà: 0907351001 1. Liền kề 80m2 - Diện tích đất 80m2, mặt tiền 5m, sâu 16m, dễ làm thang máy, dễ chia phòng - Diện tích xây dựng: 318m2 - Xây 4 tầng 1 tum - Hướng Đông Nam - Giá 10,9 tỷ. Vốn 30%= 3,3 tỷ, hỗ trợ lãi suất 0% trong vòng 30 tháng. - Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong 2. Tiểu song lập 112m2 - Tiểu song lập nhỏ, xây 4 tầng 1 tum, công năng sử dụng 314m2, rộng hơn tứ lập 287m2 - Diện tích đất 112m2, mặt tiền 7m2, hông 2m, khoảng thoáng 4m. sân sau lùi 2m. - Thiết kế bố trí nhà cực đẹp, mặt tiền rộng, dễ làm thang máy, dễ chia phòng - Hướng Tây Nam - Giá 13,9 tỷ. Vốn 30%= 4,2 tỷ. Hỗ trợ lãi suất 0% trong 30 tháng. - Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong Linh nhà: https://vt.tiktok.com/ZSka4gL9p/ LH em Huế Vin: 0907351001 bảng tính giá, dòng tiền thanh toán, đi xem nhà
Xem thêm