Tin đăng đã hết hạn.

Bán Cọ Xanh 75m2, mt 5m, đường vào 20m, gần công viên, trường học, chung cư cao cấp - giá cực tốt

Ngày đăng: 16/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán căn Cọ Xanh 75m2, thông tin cụ thể: - Mặt tiền: 5m - Đường vào 20m thông thẳng Sao Biển - Kinh Đô, San Hô - Hướng Tây Bắc - Vị trí cực đắc địa: gần công viên Cọ Xanh, trước mặt là BT song lập nên view trực diện công viên, cạnh công viên sông Silk Paảk. Chỉ vài bước chân di chuyển ra trường Vinschool, gần cụm chung cư cao cấp, kinh doanh sầm uất,.. - Giá bán: 12,1 tỷ bao phí Ngoài ra, em còn quỹ căn Chủ đầu tư và chuyển nhượng đẹp, giá tốt. Anh/chị quan tâm, vui lòng liên hệ em Phương: 0976881902 để lựa chọn được căn ưng ý.

Xem thêm

Liên hệ:

097 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,1 tỷ

75 m²
161,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TP

Trần Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Cọ Xanh 75m2, mt 5m, đường vào 20m, gần công viên, trường học, chung cư cao cấp - giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.