Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất tiểu song lập 112m2 đẹp xuất sắc tại Ánh Dương Vinhomes Ocean Park 3, chỉ 14,3 tỷ

Ngày đăng: 07/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Loại hình: Xẻ khe. Diện tích đất 112m2. Mặt tiền 7m. Đường trước nhà 13m. Số tầng 5 tầng. Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài. Vị trí đường Ánh Dương 12. Dự án Vinhomes OCP 3; Văn Giang Hưng Yên. Tiện ích: Biển - công viên nước 12.3 ha. Gần 2 đại lộ: Hừng Đông 25m; Bốn Mùa 51m. Gần công viên Vịnh Tây và công viên Ánh Dương. Gần cụm trường học. Gần 20 tòa chung cư thương mại và 10 tòa chung cư Masterise. Gần vũ trụ giải trí ăn chơi Grand World sông The Venice.. Gần Vincom và tòa nhà văn phòng. Gần bến xe buýt miễn phí nội khu Ocean City và Royal City; Times City; Bờ hồ Hoàn Kiếm. Thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng công ty. Thiết kế hiện đại, phố thoáng đãng đón gió đông nam từ biển mát mẻ, ấm áp về mùa đông. Gần khu biệt thự tứ lập - giao lưu với cộng đồng cư dân văn minh. Liên hệ ngay: 0967505659 Ms Chinh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

112 m²
127,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất tiểu song lập 112m2 đẹp xuất sắc tại Ánh Dương Vinhomes Ocean Park 3, chỉ 14,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.