Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề San Hô 70m2 Đông Nam, ngay biển hồ, sẵn sổ 9,9 tỷ

Ngày đăng: 12/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn liền kề với vị trí siêu đẹp, đứng ban công ngắm biển cát trắng, ở sướng cho thuê được giá. * Vị trí: - Nằm ở phân khu San Hô - phân khu trung tâm, đông vui nhộn nhịp nhất VInhomes Ocean Park 2. Tại Phân khu San Hô có biển hồ tạo sóng nơi đã thu hút hàng ngàn khách du lịch đến vui chơi giải trí suốt 3 năm nay, có phố Hàn Quốc Ktown, có phố Trung Quốc Litte Hong Kong sôi động về đêm, có phố Nhật Bản Làng Sake nơi du khách có thể trải nghiệm mọi dịch vụ ăn uống, vui chơi, du lịch của Hàn, Trung Quốc, Nhật Bản. - Phân khu San Hô này cũng sát cổng chính là mặt đường Vành Đai 3,5 nhanh chóng kết nối đến Hà Nội. - Căn thứ 4 sát biển, từ 5 tầng nhà có thể ngắm toàn cảnh khu biển tạo sóng. - 200m là đến công viên nội khu có bể bơi, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em ngoài trời, khu máy tập miễn phí. - 300m là đến trung tâm thương mại Vincom. - Phân khu San Hô rất thích hợp để kinh doanh các mô hình lưu trú, ăn uống, dịch vụ bán lẻ. Đây đang là phân khu được người thuê nhà ưa chuộng nhất. * Thiết kế và thông số: - Diện tích 70m2. - Xây 5 tầng, tổng diện tích sử dụng 285m. - Mặt tiền rộng 5m. - Hướng Đông Nam mát mẻ. - Căn biệt thự thiết kế theo phong cách Tân Cổ Điển sang trọng, có 4 tầng ban công rộng thoải mái ngồi ban công ngắm biển. * Giá: 9,9 tỷ. - Có chính sách vay không trả lãi - không trả gốc trong 30 tháng. Vốn cần có 3,3 tỷ. * Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0936599334

Xem thêm

Liên hệ:

093 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

5 WC
70 m²
141,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LV

Lâm Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề San Hô 70m2 Đông Nam, ngay biển hồ, sẵn sổ 9,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.