Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Shophouse San Hô trục đường thông 65m2 giá chủ 10.238 tỷ

Ngày đăng: 11/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đơn giá cực ngon - phân khu đẹp nhất Ocean City. Nhà phố liền kề: SH15 - 4x. DT đất: 65,0m2. DTXD: 257,8m2. Mặt tiền: 5m. Hướng: Tây Bắc. Giá cũ cực ngon. Giá full: 12.059 tỷ. Giá TTS: 10,238 tỷ. Trục thông Hồ tạo sóng Royal Wave Park, cụm chung cư lumie. Kế vườn hoa - Little Hồng Kông - Kinh Đô Ánh Sáng. Gần trục đại lộ lớn San Hô, đường chính San Hô = dễ dàng di chuyển. "Vừa ở sướng, vừa kinh doanh đắt khách, lại là nơi hưởng lợi đầu tiên từ cú hích hạ tầng và dân số". Chính sách hỗ trợ. Quà tặng Voucher Vinpearl 205tr. HTLS 0% vay 70% trong 30 tháng. KM cho cư dân "VinClub" lên đến 1,7%.

Xem thêm

Liên hệ:

096 696 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,24 tỷ

5 PN, 5 WC
65 m²
157,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐN

Đoàn Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Shophouse San Hô trục đường thông 65m2 giá chủ 10.238 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.