Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn góc SH19 - 64 siêu hot - diện tích 136m2

Ngày đăng: 23/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse San Hô 19 - 64 góc kế cận biển hồ, sát cụm chung cư cao cấp, xây 5 tầng kiến trúc hiện đại, sổ đỏ lâu dài truyền đời con cháu, vị trí kết nối vạn vật. - Diện tích 136m2. - DTXD 521,7m2. - Hướng Đông Bắc, bàn giao thô có thang. Ba bước ra đại tiện ích công viên Royal Wave Park, sát cụm chung cư cao cấp Masteres Home. Định vị phân khu trung tâm với nhiều dãy phố vui chơi, giả trí, ăn uống, mua sắm bao quanh: Phố Nhậu, phố Hàng Lẩu, Little Hong Kong, K Town di chuyển ra Mega Grand World Hà Nôi chưa đến 5 phút. Kết nối giao thông thuận tiện, nội ngoại khu di chuyển dễ dàng. Phong cách kiến trúc Châu Âu, được trải nghiệm trọn vẹn một không gian sống đẳng cấp, một làn sóng kinh doanh của nhứng bước phát triển mới trong tương lai. Sẽ là điểm đến thu hút cho khách hàng vả nhịp sống mới cho thế hệ tiếp nối. Giá TTS: 26 tỷ 5. Vốn tự có 30%, HTLS 36 tháng. Tặng ngay 1 xe ô tô Vinfast cho KH. Liên hệ em ngay để được hỗ trợ tư vấn0973999628

Xem thêm

Liên hệ:

097 399 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

136 m²
194,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
PT

Phạm Xuân Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn góc SH19 - 64 siêu hot - diện tích 136m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.