Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự song lập Parkriver Ecopark 189m giá 3x tỷ nhà full nội thất

Ngày đăng: 27/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu biệt thự ParkRiver Ecopark, vị trí trung tâm, dân cư văn minh Diện tích đất: 189m Thiết kế: Biệt thự song lập, kiến trúc hiện đại, thoáng 3 mặt Nội thất: Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay thiết kế tinh tế, sang trọng Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

4 PN, 4 WC
189 m²
203,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự song lập Parkriver Ecopark 189m giá 3x tỷ nhà full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.