Tin đăng đã hết hạn.

Cặp hàng hiếm CX8-160, 162 chỉ 9,370 tỷ tặng kèm VF3, lên tầng viễn sông. San Hô quỹ căn đẹp, góc

Ngày đăng: 27/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CX8-160, 162 - Vinhomes Ocean Park 2
Loại hình: Liền kề, thô loại 3 - mặt tiền 5m
Diện tích đất: 62.5 m²
Diện tích xây dựng: 253 m²
Giá tạm tính: 9,37 tỷ (có thương lượng)

Ưu đãi hấp dẫn:
Chiết khấu 10.5% + 11% dòng tiền
Hỗ trợ lãi suất 70% trong vòng 24 tháng
Tặng xe VF3 có pin, lộc vàng, và khóa học cưỡi ngựa trị giá 50 triệu
Tặng thêm Vé ở sớm đón xuân chiết khấu thêm 12%

Vị trí đắc địa:
Chỉ vài bước chân tới công viên Silk Park và công viên trung tâm
Di chuyển nhanh tới biểu tượng dự án Vínchool & Mega Complex
Đường thông thoáng, nhiều cây xanh mát mẻ

Hướng ĐN mất mẻ, KH mua cả cặp đập thông mặt tiền lên 10m, DTXD sàn T1 100m2, view sông từ T2

Hình ảnh thật 100% - Căn nhà đã sẵn sàng bàn giao!

Liên hệ ngay 0792.089.888 để xem nhà và nhận ưu đãi tốt nhất!

CĂN GÓC ĐẸP NHẤT PHÂN KHU SÂN HÔ - SH20-63 ĐN-ĐB, Vinhomes Ocean Park 2
Vị trí siêu trung tâm - Giá siêu đầu tư

Căn góc 3 mặt thoáng - Nằm ngay trục đường lớn, đối diện Công viên Sân Hô
Cách Royal Wave Park, quảng trường KĐAS, đại lộ San Hô chỉ vài bước chân
Cực gần khu chung cư cao cấp, thích hợp kinh doanh, mở showroom, văn phòng hoặc cho thuê

Thông tin chi tiết căn SH20-63:
Diện tích đất: 118 m²
Xây dựng: 439,1 m2, 4 tầng + 1 tum
Mặt tiền rộng, vỉa hè thoáng, thuận tiện đỗ xe
Thiết kế hiện đại, nhiều cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên

Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài
Tiềm năng sinh lời cao, đặc biệt khi khu vực này đang phát triển mạnh, nhiều homestay nhất OCP2

Giá bán: 22,620 tỷ
Liên hệ ngay: 0792089888 để đi xem thực tế và nhận tư vấn chi tiết!

Hình ảnh thực tế và bản đồ vị trí đã đính kèm

SH5-06
Phân khu San Hô Vinhomes Ocean Park 2

Thông tin căn SH5-06:
Diện tích đất: 65 m²
Diện tích xây dựng: 262.6 m²
Thiết kế 4 tầng + tum, mặt tiền 5m cực rộng,
Nằm ngay trục đại lộ San Hô 51m, cực kỳ đắc địa
Gần công viên Royal Wave Park, Vincom Mega Mall, K-Town, trường học
Khu vực Little Hong Kong sầm uất kinh doanh hoặc đầu tư đều sinh lời cao

Giá bán: 12,807 tỷ
Tặng gói voucher nghỉ dưỡng Vinpearl trị giá 205 triệu đồng
Giá thanh toán sớm chỉ: 10,838 tỷ

Ưu điểm nổi bật:
Vị trí trung tâm tiềm năng tăng giá bền vững
Khu dân cư văn minh, an ninh tốt
Có thể khai thác kinh doanh ngay

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế
0792 089888

Xem thêm

Liên hệ:

079 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,37 tỷ

5 PN, 5 WC
62.5 m²
149,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Nguyễn Huy Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp hàng hiếm CX8-160, 162 chỉ 9,370 tỷ tặng kèm VF3, lên tầng viễn sông. San Hô quỹ căn đẹp, góc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.