Tin đăng đã hết hạn.

Gia chủ thanh khoản xẻ khe Hải Âu - Diện tích 91m , mặt tiền 7m - Vị trí đẹp rất thoáng mát

Ngày đăng: 26/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12

Gia chủ thanh khoản xẻ khe Hải Âu
- Diện tích 91m , mặt tiền 7m
- Vị trí đẹp rất thoáng mát ạ
- Hoàn thiện 5 tầng về chỉ việc ở hoặc cho thuê cũng ok ạ ( sẵn dòng tiền 15-20tr/tháng )
- Giá chỉ nhỉnh 11 tỷ đơn giá nhỉnh 120tr/m Đang là rẻ nhất của toàn dự án ( Đúng giá lợn chết )
liên hệ em Phương ( hàng nào cũng có ạ )
0969.081.598

Xem thêm

Liên hệ:

096 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

91 m²
126,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NP

Nguyễn Văn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia chủ thanh khoản xẻ khe Hải Âu - Diện tích 91m , mặt tiền 7m - Vị trí đẹp rất thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.