Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp quỹ căn phân khu Hải Âu rẻ nhất tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2

Ngày đăng: 16/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự đẹp phân khu Hải Âu tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên với nhiều ưu điểm nổi bật.

- Đa dạng dòng Diện tích: 65 - 75 - 105- 153 - 170 m2
- Phân khu Hải Âu là phân khu mở nằm dọc theo công viên ven sông Silk Park, một trong những kỳ quan đẳng cấp của khu đô thị Ocean Park 2
- Phân khu nằm tiếp giáp với 2 tuyến đường Đại Dương 30 m và Biển Xanh 35 m, là 2 trục đường xương sống của khu đô thị Vinhomes Ocean Park 2 Hưng Yên, nối thẳng ra đường gom cao tốc Hà Nội Hải Phòng và đường vành đai 3.5, sẽ giúp cho cư dân dễ dàng kết nối giao thông nội ngoại khu.
- Lợi thế của phân khu Hải Âu còn nằm ở vị trí giữa công viên ven sông Silk Park và công viên trung tâm Empire Park, là 2 trong số 4 kỳ quan của khu đô thị Vinhomes Ocean Park 2 Hưng Yên. Cư dân Hải Âu sẽ được thụ hưởng những giá trị giải trí đẳng cấp đến từ bộ đôi công viên, từ không gian yên bình, thư thái, phù hợp cho những buổi dã ngoại cuối tuần tại công viên Silk Park, đến không gian sôi động, thời thượng, hiện đại tại công viên Empire Park.
- Gần các tiện ích như: cách trường liên cấp Vinschool, bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec, trung tâm thương mại Vincom, đại lộ kinh đô ánh sáng, gần cụm 8 toà chung cư Mas với lượng cư dân đông đúc, sầm uất

*Căn Hải Âu 65 m2
- Hướng Tây Bắc
- Giá tts: 9.5 tỷ

*Căn Hải Âu 75 m2
- Hướng Đông Nam
- Giá tts: 10 tỷ

*Căn Hải Âu 105 m2
- Hướng Đông Nam
- Giá tts: 14 tỷ

*Đường Đại Dương 105 m2
- Hướng Đông Nam
- Giá tts: 16 tỷ
- mặt đường Đại lộ rộng 30m

*Đường Biển Xanh xẻ khe 170 m2
- Hướng Đông Bắc, Tây Nam
- Giá tts 31 tỷ
- Hai mặt tiền, đối diện chung cư Mas

Liên hệ để biết thêm chi tiết về biệt thự này qua sđt 0911393365 - Thuỳ Dung Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

091 139 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9 tỷ

65 m²
138,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Thuỳ Dung Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp quỹ căn phân khu Hải Âu rẻ nhất tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.