Tin đăng đã hết hạn.

Bán LK, tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, 8,5 tỷ, 58m2, view đẹp hàng hot

Ngày đăng: 18/05/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Một căn nhà siêu xịn tại The Empire - Vinhomes Ocean Park đang chờ chủ mới! Với diện tích 58m2, 5 tầng, 6PN, 6WC, mặt tiền 4.5m, cực kỳ thông thoáng và sang chảnh.

Căn nhà có phong thủy tốt, cửa chính hướng Đông, ban công cũng hướng Đông, cực kỳ hợp cho những ai yêu thích ánh sáng tự nhiên và không gian thoáng đãng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sổ hồng xịn sò. Với giá 8,5 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế
+ Trường VINSCHOOL
+ Công viên trung tâm
Thông tin thêm về dự
+ Chủ đầu tư: Vinhomes (thuộc tập đoàn Vingroup).
+ Tiện ích: Bệnh viện Quốc tế Vinmec, TTTM Vincom lớn nhất miền Bắc, Hồ tạo sóng Royal Wave Park, Công viên The Empire - Park (18,5), Quảng trường Empire Square.
+ Thiết kế: Quy mô 458ha, gồm 6 phân khu thấp tầng và 34 tòa chung cư cao tầng, đa dạng loại hình nhà ở từ biệt thự đơn lập, biệt thự song lập, nhà liền kề, shophouse đến căn hộ chung cư.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Hồng Quang - 0982106366.

Xem thêm

Liên hệ:

098 210 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

58 m²
146,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NQ

Nguyễn Hồng Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán LK, tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, 8,5 tỷ, 58m2, view đẹp hàng hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.