Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm song lập ngọc trai 1 - vinhomes ocean park 2

Ngày đăng: 15/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM SONG LẬP NGỌC TRAI 1 - VINHOMES OCEAN PARK 2
Cơ hội sở hữu cặp căn Song lập VIP duy nhất mã căn NT1-50/51

Vị trí: Phân khu Ngọc Trai - Khu siêu VIP đẳng cấp nhất Vinhomes Ocean Park 2
Diện tích đất: 149m² (Mặt tiền rộng 7m x sâu 20m)
Diện tích xây dựng: 338m²
Thiết kế song lập hiện đại, tối ưu công năng Không gian sống xanh, gần gũi thiên nhiên
Đặc biệt: Có sông sau nhà Tầm nhìn khoáng đạt, phong thủy vượng tài

LÝ DO BẠN KHÔNG THỂ BỎ QUA:
Sống giữa thiên nhiên trong lòng đại đô thị - cây xanh, mặt nước bao quanh
Cách biển hồ nước mặn và hồ trung tâm vài bước chân
Hệ sinh thái tiện ích đẳng cấp: Trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, TTTM, quảng trường, công viên ánh sáng
Kết nối giao thông SIÊU TIỆN LỢI di chuyển dễ dàng về trung tâm Hà Nội qua tuyến đường Lý Thánh Tông và cao tốc Hà Nội - Hải Phòng

Giá bán cực hấp dẫn: 33,3 tỷ (Thanh toán sớm nhận ngay ưu đãi đặc biệt)
Cam kết giá tốt nhất phân khu pháp lý minh bạch hỗ trợ vay & thủ tục nhanh chóng

Liên hệ ngay hôm nay để trải nghiệm thực tế và sở hữu không gian sống lý tưởng giữa lòng thành phố biển hồ!
LH: 0989.858.199 Mr Hoàng Hanh

Xem thêm

Liên hệ:

098 985 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

33,3 tỷ

140 m²
237,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Hoàng Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm song lập ngọc trai 1 - vinhomes ocean park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.