Tin đăng đã hết hạn.

Cọ Xanh 63m2 Đông Nam. Gần công viên, mặt tiền 4,5m. Giá rẻ nhất OCP23 Chủ đầu tư Vinhomes

Ngày đăng: 01/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giới thiệu căn hộ 63m2 khu Cọ Xanh, Ocean Park 2.

1. Tổng quan về căn hộ.

Căn hộ 63m2 tại khu Cọ Xanh, Ocean Park 2 là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình trẻ hoặc người muốn sở hữu không gian sống hiện đại, tiện nghi. Với thiết kế thông minh, căn hộ tận dụng tối đa diện tích, mang lại sự thoải mái và tiện ích cho chủ nhân.

2. Vị trí đắc địa.

Căn hộ tọa lạc trong khu đô thị Ocean Park 2, được mệnh danh là "thành phố biển hồ" với không gian sống xanh, trong lành và hệ thống tiện ích đồng bộ. Khu Cọ Xanh nổi bật với cảnh quan thiên nhiên tươi đẹp, hồ nước nhân tạo rộng lớn, mang đến không gian sống lý tưởng.

3. Thiết kế và tiện ích.

Diện tích: 63m2.

Kết cấu: 5 tầng.

Bố cục: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 - 2 WC (tuỳ thiết kế).

Nội thất: Hoàn thiện cơ bản hoặc full nội thất (tuỳ nhu cầu).

Ban công thoáng mát, view đẹp.

Ánh sáng tự nhiên tràn ngập không gian.

Trang bị hệ thống cửa kính cường lực, sàn gỗ cao cấp.

4. Tiện ích nội khu.

Công viên cây xanh, đường dạo bộ thoáng đãng.

Bể bơi ngoài trời phong cách resort.

Trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng, quán cà phê.

Hệ thống trường học, bệnh viện tiêu chuẩn quốc tế.

Bãi đỗ xe rộng rãi, an ninh 24/7.

5. Giá bán và chính sách ưu đãi.

Hiện tại, căn hộ 63m2 tại khu Cọ Xanh đang có mức giá hấp dẫn cùng nhiều chính sách hỗ trợ tài chính linh hoạt từ chủ đầu tư. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí!

6. Liên hệ tư vấn.

Hotline: 0825940218.

Địa chỉ tham quan thực tế: Khu Cọ Xanh, Ocean Park 2.

Căn hộ 63m2 tại Cọ Xanh Ocean Park 2 không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống hoàn hảo này!

Xem thêm

Liên hệ:

082 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
138,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
AV

Anh Tuấn Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cọ Xanh 63m2 Đông Nam. Gần công viên, mặt tiền 4,5m. Giá rẻ nhất OCP23 Chủ đầu tư Vinhomes - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.