Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT song lập thô Ecopark giá chỉ 34 tỷ, 189m2, hàng hiếm

Ngày đăng: 05/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích lý tưởng: 189m2 rộng rãi, thiết kế 3 tầng, tha hồ sáng tạo không gian sống theo phong cách riêng.
- Trạng thái thô: Tự do thiết kế nội thất, biến căn nhà thành "tác phẩm nghệ thuật" mang đậm dấu ấn cá nhân.
- Vị trí vàng: Nằm trong khu đô thị Ecopark, nơi có không khí trong lành, cây xanh bao phủ, và cộng đồng cư dân văn minh, hiện đại.
- Giá siêu hời: Chỉ 34 tỷ cho một bất động sản đẳng cấp tại khu đô thị đáng sống bậc nhất Việt Nam!

Cơ hội không chờ đợi!
Căn biệt thự song lập thô này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu tư thông minh hoặc xây dựng một tổ ấm đúng gu. Với tiềm năng tăng giá vượt trội và không gian sống xanh hiếm có.

Liên hệ: Hà: 0983599432.

Xem thêm

Liên hệ:

098 359 ****

Vị trí bản đồ

34 tỷ

189 m²
179,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LH

Lương Vũ Hải Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT song lập thô Ecopark giá chỉ 34 tỷ, 189m2, hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.