Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập góc view công viên. Khu đô thị Ecopark, 290m2, 42 tỷ bao phí

Ngày đăng: 05/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Khu đô thị Ecopark, Trúc, Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 290m2, giá 42 tỷ VND,

+ Diện tích rộng rãi 290m2, phù hợp cho gia đình lớn, thiết kế sân vườn hồ cá coin.
+ Hướng cửa chính và ban công đều hướng Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.
+ Mặt tiền 20m, ngõ vào rộng 17m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Ưu điểm: Biệt thự nằm trong khu dân yên tĩnh, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. Không gian yên tĩnh, thoải mái, thích hợp cho việc nghỉ ngơi và thư giãn.

Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Tạ Đình Tuyển qua số điện thoại 0337259886.

Xem thêm

Liên hệ:

033 725 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

42 tỷ

290 m²
144,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tạ Đình Tuyển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập góc view công viên. Khu đô thị Ecopark, 290m2, 42 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.