Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề xẻ khe 97,5m2 phân khu Sao Biển tại Vinhomes Ocean Park 2, 12,7tỷ. Ngay cạnh 8 tòa chung cư

Ngày đăng: 28/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Xẻ khe phân khu Sao Biển 12 với diện tích 97,5m2 và giá chỉ 12,7 tỷ VND.

+ Đường vào rộng rãi 11m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 6,5m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Ngay cạnh trục đường 3,5 và tòa trung tâm thương mại. 1 vài vước chân là cụm 8 tòa chung cư cao cấp của Masterise

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Đinh Trọng Chung, 0945861990. hoặc Zalo 0906 169 sáu bảy tám

Xem thêm

Liên hệ:

094 586 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

97.5 m²
130,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐC

Đinh Trọng Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề xẻ khe 97,5m2 phân khu Sao Biển tại Vinhomes Ocean Park 2, 12,7tỷ. Ngay cạnh 8 tòa chung cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.