Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Cọ Xanh 58,5m2 The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Chỉ 7,9 tỷ, Văn Giang, Hưng Yên giá tốt

Ngày đăng: 25/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Được xây dựng trong khu đô thị hiện đại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, biệt thự này có vị trí lý tưởng tại Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

+ Diện tích 58,5m2 với thiết kế 5 tầng, 6PN và 4WC, phù hợp cho gia đình lớn.
+ Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
+ Mặt tiền 4,5m rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc tạo không gian sống thoáng đãng.
+ Đường vào rộng 13m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu.

Cách trường THPT Văn Giang và trường THCS Chu Mạnh Trinh khoảng 2km, gần bệnh viện đa khoa quốc tế Phúc Lâm và bệnh viện đa khoa Văn Giang, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Đức Nam - 0368092093.

Xem thêm

Liên hệ:

036 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

4 WC
58.5 m²
135,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HT

Hiền Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Cọ Xanh 58,5m2 The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Chỉ 7,9 tỷ, Văn Giang, Hưng Yên giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.