Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp ngân hàng cần bán nhanh biệt thự Vin 2, giá cắt lỗ

Ngày đăng: 24/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí miễn chê.
- Vài bước chân ra công viên.
- Gần bệnh viện Vinmec tiêu chuẩn 6 sao.
- Cạnh đường lớn.
- Nhà xây 5 tầng.
- Ban công lớn.
Thuận tiện cho ở hay đầu tư đều oki.

Xem thêm

Liên hệ:

098 621 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,99 tỷ

63 m²
126,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0986216630

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp ngân hàng cần bán nhanh biệt thự Vin 2, giá cắt lỗ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.