Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập - Đảo Ngọc Trai - Vinhomes Ocean Park 2 - 142,8m2

Ngày đăng: 21/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Lên hình biệt thự song lập Ngọc Trai - siêu phẩm "hiếm có khó tìm" tại Vinhomes Ocean Park 2.

NT1 - xx.

Vị thế "độc tôn" - phân khu ngọc trai đẳng cấp.
Song lập đẳng cấp - tọa lạc tại phân khu Ngọc Trai - "trái tim" riêng biệt nhất Vinhomes Ocean Park 2.
Diện tích "tối ưu": 142,8m2 đất 322,6m2 xây dựng - Không gian sống xanh đỉnh cao tiểu chuẩn quốc tế.

Giá ưu đãi đặc biệt: 34,9 tỷ.
Vay HTLS 24t, vốn tự có chỉ từ 10 tỷ.

Tiện ích "vàng" - đẳng cấp độc nhất.

Bể bơi bốn mùa riêng biệt - Trải nghiệm resort 5* ngay tại nhà.

5 phút di chuyển đến Vinmec, Làng nướng Sake, Vincom Mega Mall.

Kết nối giao thông đa tầng: Trực tiếp ra vành đai 3, 5 và tương lai là vành đai 4.

Cơ hội sở hữu "tài sản cực hiếm".
- Tiềm năng tăng giá cực lớn nhờ vị thế độc tôn.

Liên hệ tìm hiểu ngay trước khi bất ngờ hết hàng!
Dành riêng cho khách hàng thượng lưu - Nơi đẳng cấp được định nghĩa bằng sự khan hiếm!
Hotline: 0963929081 - Chuyên viên kD CC Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

096 392 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

34,9 tỷ

4 PN, 5 WC
142.8 m²
244,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
V

VuHoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập - Đảo Ngọc Trai - Vinhomes Ocean Park 2 - 142,8m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.