Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn liền kề chà là 63m2 giá chỉ 8.150 full phí

Ngày đăng: 20/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6

Kính gửi Quý Anh/Chị Khách hàng.
- Căn liền kề Chà Là 63m² giá chỉ 8.150 tỷ full toàn bộ phí sang tên cho khách hàng mới (đã có sổ), giao dịch ngay, không cần đợi.
- Diện tích: 63m².
- Mặt tiền: 4.5m.
- Chiều sâu: 13m.
- Xây dựng 5 tầng đã hoàn thiện 2 tầng.
- Vị trí: Cạnh công viên, bể bơi, công viên thể thao, trạm sạc điện, cạnh khu nhà ở xã hội, trường học,
- Với nhịp thị trường các dự án Hà Nội và chung cư thì giá BĐS ngày càng tăng cao.
- Thì tại Vinhomes OCP2/3 giá chuyển nhượng đang ở mức hợp lý chưa từng có với sự đồng bộ các tiện ích và cảnh quan đô thị .
Để nhận thêm thông tin cực kỳ hấp dẫn cũng như nhận được quỹ căn rẻ nhất.

Liên hệ em Nam xem căn trực tiếp:

Xem thêm

Liên hệ:

036 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,15 tỷ

4 WC
63 m²
129,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HT

Hiền Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn liền kề chà là 63m2 giá chỉ 8.150 full phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.