Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại đảo dừa 4 - Vinhomes Ocean Park 2, 9,5 tỷ, 64m2 bán bằng giá hdmb viu gần cv

Ngày đăng: 02/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm trong khu đô thị The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.
Diện tích 64m2, thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình.
Giá bán 9,5 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu sinh sống và đầu tư.
Biệt thự có 3PN và 2WC, tiện nghi đầy đủ, mang lại sự thoải mái cho cư dân.

Địa điểm xung quanh
Gần bệnh viện đa khoa Văn Giang, bệnh viện thú y quận, bệnh viện đa khoa quốc tế Phúc Lâm.
Trường THCS Chu Mạnh Trinh, trường THPT Văn Giang chỉ cách vài phút di chuyển.

Giới thiệu dự án
Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2 có quy mô 458ha, gồm 6 phân khu thấp tầng và 34 tòa chung cư cao tầng.
Nhà ở đa dạng: biệt thự đơn lập, biệt thự song lập, nhà liền kề, shophouse, căn hộ chung cư với diện tích từ 35m² - 120m².
Dự án được phát triển bởi Vinhomes thuộc tập đoàn Vingroup, với nhiều tiện ích như Bệnh viện Quốc tế Vinmec, TTTM Vincom lớn nhất miền Bắc, Hồ tạo sóng Royal Wave Park, Công viên The Empire - Park (7,5ha), Quảng trường Empire Square và gần các khu đô thị EcoPark, Aeon Mall Long Biên.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0926620333 với Nhương vinhomes oceanpark.

Xem thêm

Liên hệ:

092 662 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN
64 m²
148,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
N

Nhương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại đảo dừa 4 - Vinhomes Ocean Park 2, 9,5 tỷ, 64m2 bán bằng giá hdmb viu gần cv - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.