Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ ủy quyền bán biệt thự song lập ecopark - giai đoạn 2 - hoàn thiện - 34,2 tỷ / 190m2

Ngày đăng: 01/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ ủy quyền BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP ECOPARK - GIAI ĐOẠN 2 - HOÀN THIỆN - 34,2 TỶ / 190M2 - 0973 482 262
Biệt thự tọa lạc tại khu đô thị Ecopark, mang đến không gian sống lý tưởng và tiện nghi hiện đại.

- Diện tích: 190m, thiết kế 3 tầng với 4PN và 4WC.
- XD T1: 98m
- DTXD: 290m2
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều tiện ích khác.
- Ngõ vào rộng 15m, thích hợp cho ô tô ra vào thoải mái.
- Mặt tiền 10,5m
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

- Cách bệnh viện Kusumi - ĐH Y Khoa Tokyo tầm 2km.
- Cách 2 đại công viên Mùa Xuân, Mùa Thu Ecopark khoảng 500m.
- Cách Green field School 1,5km.

Cô chú Anh Chị có nhu cầu xem nhà xin liên hệ: 0973 482 262

Xem thêm

Liên hệ:

097 348 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

34,2 tỷ

4 PN
190 m²
180 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Biệt thự Đảo Ecopark Grand – The Island, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

Nguyễn Tất Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ ủy quyền bán biệt thự song lập ecopark - giai đoạn 2 - hoàn thiện - 34,2 tỷ / 190m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.