Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đi nước ngoài cần bán gấp siêu rẻ 105m2 Cọ Xanh nhỉnh 13tỉ. Đường 20m, mặt tiền 7m, vỉa hè 5m

Ngày đăng: 10/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cọ Xanh 18 trục thông toàn dự án.
- Vị trí sát ngã tư đường lớn trục Biển Xanh thông VĐ 3.5.
- Trục CX18 thông thẳng cụm chung cư Masterise, công viên lớn nhất Vin 2, thông ra vịnh biển 18ha.
- Thẳng trục công viên ven sông.
- Đường lớn 20m để xe quá thoải mái khi kinh doanh.

Các căn khác cùng vị trí giá đang giao dịch 15 - 16tỉ.
- Chủ đi nước ngoài cần bán gấp rẻ hơn các căn hơn 1tỉ cho dễ trôi hàng.

Liên hệ em Hiền ngay 0982718588.

Xem thêm

Liên hệ:

098 271 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

5 PN, 5 WC
105 m²
131,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LH

Lê Ngọc Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đi nước ngoài cần bán gấp siêu rẻ 105m2 Cọ Xanh nhỉnh 13tỉ. Đường 20m, mặt tiền 7m, vỉa hè 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.