Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hoàn thiện 5 tầng, vị trí đẹp rẻ nhất Vinhomes Ocean Park 3

Ngày đăng: 04/03/2025

6.5
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Quỹ ĐQ căn liền kề rẻ nhất Vinhomes Ocean Park 3 VTD2-49:

- Căn gần trục Đại Lộ 51m, gần cổng biển vịnh 4 mùa Paradise Bay, gần Phố đi bộ và khu du lịch GrandWorld HN

- S đất: 54m2

- S XD: 204,5m2

- Mặt tiền nhà: 4,5m

- Giá vay 30th: 9,46 tỷ

- Giá nhận full ck: 7,98 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

096 453 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 12m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,98 tỷ

6 PN, 6 WC
54 m²
147,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Hợp đồng mua bán, Chưa làm giấy CN QSDĐ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Vd2-49, Mega Grand World Hà Nội, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hoàn thiện 5 tầng, vị trí đẹp rẻ nhất Vinhomes Ocean Park 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.