Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự góc Đảo Dừa Vinhomes Ocean Park 2 (16,5 tỷ). Bao phí sang tên

Ngày đăng: 11/01/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu đô thị The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, biệt thự này mang đến không gian sống lý tưởng và sang trọng cho gia đình. Với diện tích 97 m2 và thiết kế 5 tầng, căn biệt thự này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại.

- Giá bán: 16,5 tỷ VND.
- Diện tích: 97 m2.
- Số tầng: 5.
- Pháp lý đầy đủ.
- Thiết kế hiện đại, thông thoáng.
- Không gian sống yên tĩnh và an ninh 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

083 563 ****

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

97 m²
170,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MT

Minh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc Đảo Dừa Vinhomes Ocean Park 2 (16,5 tỷ). Bao phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.