Tin đăng đã hết hạn.

Bán BTLK 5 tầng full nội thất đang cho thuê 32tr/tháng VH Ocean Park 2 sẵn sổ đỏ giá 8 tỷ 9

Ngày đăng: 09/01/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Sao Biển 6, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên.

+ Diện tích 58,5m2, 5 tầng, 6PN, 4WC, thiết kế hiện đại và sang trọng.
+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay với điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, phong thủy tốt.
+ Mặt tiền 4,5m, đường vào rộng 13m, thuận tiện cho ô tô vào nhà.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Đang cho thuê 32tr/tháng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần công viên tạo sóng, công viên vịnh bốn mùa, công viên Ocean Park 2, Vincom, Quảng trường Kinh Đô.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Tuấn Anh 0965738464.

Xem thêm

Liên hệ:

096 573 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

4 WC
58.5 m²
152,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NA

Nguyễn Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BTLK 5 tầng full nội thất đang cho thuê 32tr/tháng VH Ocean Park 2 sẵn sổ đỏ giá 8 tỷ 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.