Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 6PN, 4WC xây 5 tầng 240m2 sàn nhà gần công viên VH Ocean Park 2 sẵn sổ đỏ, giá 7,8 tỷ

Ngày đăng: 30/12/2024

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự 6PN + 4WC + 1 bếp tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Sao Biển 7, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 58,5m2, giá chỉ 7,8 tỷ VND, ngôi nhà được thiết kế hiện đại.

Điểm đặc biệt của biệt thự này bao gồm mặt tiền 4,5m, đường vào rộng 13m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe. Cửa chính hướng Đông Bắc mang lại không khí trong lành, trong khi ban công hướng Tây Nam giúp tận hưởng ánh sáng tự nhiên suốt cả ngày. Không gian sống lý tưởng với không khí trong lành và tiện nghi.

Các trang thiết bị nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh được trang bị sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên Ocean Park 2, công viên Vịnh Bốn Mùa và công viên Tạo Sóng, chỉ cách 2km, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về biệt thự này qua số điện thoại 0965738464 và tên Nguyễn Tuấn Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 573 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

4 WC
58.5 m²
133,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NA

Nguyễn Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 6PN, 4WC xây 5 tầng 240m2 sàn nhà gần công viên VH Ocean Park 2 sẵn sổ đỏ, giá 7,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.