Tin đăng đã hết hạn.

Bán BTLK rẻ nhất Sao Biển VH Ocean Park 2 gần Vincom 58,5m2 xây 5 tầng sẵn sổ đỏ giá 7,85 tỷ

Ngày đăng: 14/12/2024

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự 5 tầng tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, diện tích 58,5m2, 6PN, 4VS, nội thất cơ bản.
Mặt tiền 4,5m, đường trước rộng 13m, pháp lý đầy đủ.
Cuộc sống tiện nghi với công viên tạo sóng, công viên vịnh bốn mùa, công viên ocean park 2 ngay gần đó.
Cách trường học, siêu thị chỉ 2km.
Đi bộ 500m ra TTTM Vincom.
Gọi ngay 0965738464 để biết thêm chi tiết! Liên hệ Nguyễn Tuấn Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 573 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

7,85 tỷ

4 WC
58.5 m²
134,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NA

Nguyễn Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BTLK rẻ nhất Sao Biển VH Ocean Park 2 gần Vincom 58,5m2 xây 5 tầng sẵn sổ đỏ giá 7,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.