Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự nghỉ dưỡng biển Sonasea Vân Đồn Harbor City, giá tốt

Ngày đăng: 05/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn Biệt thự nghỉ dưỡng biển Sonasea Vân Đồn Harbor City. - Diện tích 160m2 gồm 3PN, phòng khách, phòng bếp, sân vườn. - Xây dựng 2 tầng 1 tum, bàn giao thô bên trong, hoàn thiện mặt ngoài. - Vị trí đẹp ngay bãi tắm, Nằm ở quảng trường, cạnh ks Wydham Vân Đồn. - Giá bán chỉ 7.x tỷ. Gọi ngay 0983306326 Ms Uyên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 330 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

7,12 tỷ

3 PN
160 m²
44,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sonasea Vân Đồn, X. Hạ Long, H. Vân Đồn, T. Quảng Ninh
MU

Ms Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự nghỉ dưỡng biển Sonasea Vân Đồn Harbor City, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.