Chính chủ bán biệt thự lô góc hai mặt tiền tại Vincom Shophouse Uông Bí, 5,5 tỷ, 78,7m2, 4 tầng

Ngày đăng: 15/04/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bất động sản này tọa lạc tại Vincom Shophouse Uông Bí, đường Quốc lộ 18, Phường Uông Bí, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh), là một biệt thự liền kề sang trọng với nhiều tiện ích nổi bật. - Diện tích: 78,7m2. - Số tầng: 4. - Hướng cửa chính: Nam, ban công: Đông Nam. - Mặt tiền rộng: 12,5m. - Ngõ vào rộng: 10,5m. - Giá: 5,5 tỷ VND. - Sổ đỏ chính chủ - sở hữu lâu dài - sẵn sàng giao ngay. Biệt thự này không chỉ sở hữu thiết kế hiện đại mà còn mang đến không gian sống lý tưởng cho cả gia đình. Với mặt tiền rộng, rất thích hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc cho thuê. Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe hơi. Gần công viên công cộng và các bệnh viện lớn như Bệnh viện Việt Nam - Thụy Điển Uông Bí và Bệnh viện Quốc tế Hà Nội - Quảng Ninh, cùng với siêu thị Winmart Vincom + Uông Bí, đảm bảo cuộc sống đầy đủ tiện nghi cho cư dân. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ chính chủ - Bách qua số điện thoại 0928196688

Xem thêm

Liên hệ:

092 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

78.7 m²
69,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Felicity Uông Bí, Đ. 18, P. Trưng Vương, Tp. Uông Bí, T. Quảng Ninh
B

Bách

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự lô góc hai mặt tiền tại Vincom Shophouse Uông Bí, 5,5 tỷ, 78,7m2, 4 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.