Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà phố biển Stelia trung tâm TP Tuy Hòa

Ngày đăng: 25/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà phố biển Stelia trung tâm TP Tuy Hòa. Gia đình cần bán nhà phố trong khu đô thị Stelia Beach Resort Phú Yên khu nghỉ dưỡng cao cấp nhất trung tâm Tuy Hòa. Vị trí mặt tiền đường Độc Lập, phường 9, ngay trục ven biển đẹp nhất Phú Yên, chỉ vài bước là đến Tháp Nghinh Phong và bãi biển Tuy Hòa. Thông tin chi tiết: Vị trí kim cương: Cách tháp Nghinh Phong 200m - Chỉ 100m là bước chân ra biển. Diện tích đất 138m², thiết kế 5 tầng kiên cố. Sổ riêng từng căn, pháp lý minh bạch, sang tên ngay. Tạo dòng tiền cho thuê từ lên tới 700 - 1 tỷ 1 năm. Nằm trong khu đô thị nghỉ dưỡng 5 sao với resort, khách sạn, trung tâm hội nghị, nhà hàng quốc tế. Tầng trệt có thể kinh doanh café, nhà hàng, spa, các tầng trên là không gian ở hoặc cho thuê du lịch. Ban công hướng biển, không gian sống thoáng mát, sang trọng. Phù hợp cả ở đầu tư cho thuê nghỉ dưỡng, tiềm năng tăng giá mạnh khi du lịch Phú Yên đang bùng nổ. Hiện tại ngân hàng đang hỗ trợ tới 85% giá trị căn hộ. Vị trí thực tế: Khu đô thị Stelia Beach Resort, mặt tiền đường Độc Lập P. 9, TP Tuy Hòa, Phú Yên. Liên hệ chính chủ: [0925689689] để xem nhà và trao đổi trực tiếp. Sản phẩm hiếm, vị trí đẹp nhất khu đô thị Stelia Beach Resort.

Xem thêm

Liên hệ:

092 568 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

138 m²
92,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Stelia Beach Resort, Đ. Độc Lập, P. 9, Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên
TL

Trúc Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà phố biển Stelia trung tâm TP Tuy Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.