Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc cưc hiếm diện tích khủng 168m2, giá 9,5 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn góc cực hiếm dự án Vietsing. Diện tích lớn giá rẻ hơn thị trường 500 tr. Vị trí khu đông dân cư có 50.000 công nhân và 10 nghìn kỹ sư đã và đang làm viêc. Thiết kế nhà hiện đại 3 mặt thoáng. Ngân hàng hỗ trợ vay 70%. Tiện ích bao quanh như siêu thị, trường học, bệnh viện... Liên hệ em ngay để biết thêm thông tin chi tiết0962628316

Xem thêm

Liên hệ:

096 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

168 m²
56,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc cưc hiếm diện tích khủng 168m2, giá 9,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.