Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự chính chủ 216m2. Giá 15.69 tỷ. Sổ chính chủ. Vị trí công viên. Lộc lá khách thiện chí!

Ngày đăng: 09/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ chủ cần bán Biệt thự 216m2. Giá 15.69 tỷ. Sổ chính chủ. Vị trí công viên. Lộc lá khách thiện chí! Liên hệ ngay để xem biệt thự: 0916867883 + Diện tích: 216m2, mặt tiền 12m đất đẹp vuông vắn + Thiết kế 3 tầng hoàn thiện ngoại thất, bên trong bàn giao thô, không nội thất, thuận tiện cho việc thiết kế theo ý thích. + Khu biệt thự cao cấp đáng sống bậc nhất tại dự án Centa City trong Khu đô thị VSIP Bắc Ninh Ưu điểm: Là biệt thự gần hồ, công viên trung tâm, nằm trong khu dân cư cao cấp, mang đến không gian sống lý tưởng, yên tĩnh và an ninh. Đường vào rộng rãi, thuận lợi cho việc di chuyển, phù hợp với gia đình có ô tô. Bên cạnh đó dễ dàng cho thuê tạo dòng tiền. Chính sách bán hàng: + Bàn giao nhà ngay. + Nhận nhà hoàn thiện được luôn. + Hỗ trợ thủ tục pháp lý, sang tên. 3 yếu tố khiến biệt thự Centa City đang được săn đón mua sở hữu sớm. 1. Nằm trong Dự án có kết nối giao thông công cộng TOD với Ga Mê Trô Trung Mầu kết hợp tuyết cao tốc nối Sân Bay quốc tế Gia Bình và Hà Nội. 2. Kết nối view sông Tào Khê tự nhiên hiếm có. 3. Biệt thự giá rẻ nhất thị trường. Liên hệ em Thế Tài: 0916867883 để xem Biệt thự thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

091 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

15,69 tỷ

216 m²
72,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
ĐT

Đoàn Thế Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự chính chủ 216m2. Giá 15.69 tỷ. Sổ chính chủ. Vị trí công viên. Lộc lá khách thiện chí! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.