Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Đơn Lập Centa City Từ Sơn Rẻ Hơn Thị Trường 3 Tỷ-Đón sóng đường Sân bay

Ngày đăng: 08/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 3 TẦNG CENTA CITY BẮC NINH Diện tích: 216m thiết kế 3 tầng hiện đại Vị trí: Gần Công viên Trung tâm Hồ Điều Hoà, trung tâm đại đô thị Centa City VSIP Bắc Ninh Giá chỉ nhỉnh 13 tỷ rẻ hơn thị trường tới 3 TỶ Sổ hồng sẵn sang tên ngay Tiềm năng tăng giá mạnh: Đón sóng đường sân bay Gia Bình Tuyến Metro VSIP Trung Mầu sắp triển khai Kết nối Hà Nội chỉ vài phút, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc Chủ thiện chí bán nhanh cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư & an cư Liên hệ ngay: 0818728567 để xem nhà và chốt giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

081 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13,3 tỷ

4 PN, 5 WC
216 m²
61,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
HL

Hồ Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Đơn Lập Centa City Từ Sơn Rẻ Hơn Thị Trường 3 Tỷ-Đón sóng đường Sân bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.